| Năng lượng đầu ra | 40kw 50kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | DEUTZ |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-480V |
| Năng lượng đầu ra | 400KW 500KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 10KVA đến 200KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ | 1500RPM / 1800RPM |
| Loại xi lanh | 4 xy lanh 6 xi lanh 4 thì |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 45KVA đến 400KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ | 1500RPM / 1800RPM |
| Loại xi lanh | 4 xy lanh 6 xi lanh |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5KVA/5,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 10A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Năng lượng đầu ra | 110KW 138KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| Loại ánh sáng | 4X400W / 4X1000W kim loại halogenua |
|---|---|
| Kiểu động cơ | động cơ diesel, làm mát không khí 186FA, xilanh đơn, 4 thìa |
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 10A |