| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | ISUZU |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | ISUZU |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | Nhật Bản ISUZU |
| Mô hình Genset | GP66DCS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | thì là |
| Thủ tướng | 48KW / 60KVA |
| điện dự phòng | 53KW/66KVA |
| Mô hình động cơ | 4BTA3.9-G2 |
| Mô hình Genset | GP110DCS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | thì là |
| Thủ tướng | 80KW/100KVA |
| điện dự phòng | 88KW / 110KVA |
| Mô hình động cơ | 6BT5.9-G1 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | Nhật Bản ISUZU |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 25-200kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | Ricardo |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 38A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V 240/415V |
| động cơ | JAPAN ISUZU 4JB1 |
| động cơ | CUMMINS/FPT |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| Loại | Im lặng |
|---|---|
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Bảng điều khiển | Smartgen 6110 |
| bảo hành | 12 tháng / 1 năm |