| Năng lượng (Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 50A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V |
| động cơ | ĐỘNG CƠ RAYWIN |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM/1800RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| số pha | 3 |
|---|---|
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Mức tiếng ồn | 72 |
| Di dời | 6.7L |
| Lớp bảo vệ | IP23 |
| Năng lượng đầu ra | 12KW 12,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek cho tùy chọn |
| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 / ISO14001 / CE |
| Máy điều khiển | DeepSea / Smartgen |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 130KW/163KVA |
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| điện dự phòng | 143KW/179KVA |
| động cơ | thì là |
| Công suất | 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ / 60HZ |
| Mô hình động cơ | 186FAE |
| Vôn | 230 |
| Máy phát điện | Tùy chọn |
| Công suất | 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ / 60HZ |
| Mô hình động cơ | 186FAE |
| Vôn | 230 |
| Máy phát điện | Tùy chọn |
| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Điện dự phòng | 7.0KW / 7.5KVA |
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| tỷ lệ điện | 7kW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| Mô hình động cơ | 192F |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | Thương hiệu nội địa Trung Quốc |