| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc UK Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Output Power | 5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc UK Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 100KVA/100KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 200A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins / 1104C-44TAG2 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 50A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / 4B3.9-G1 |
| Năng lượng đầu ra | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 20A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |