| Power(Prime) | 11.5KW/50HZ, 14.6KW/60HZ |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM /1800RPM |
| Cylinder type | 2 cylinder |
| Displacement(L) | 1.651 L |
| Engine Output Power | 25KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | ISUZU |
| Genset type | Open type, Silent type |
| Số mô hình | GPE2V80 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | V-twin, 4 nhịp, làm mát bằng nước |
| Dầu | Dầu diesel |
| Công suất đầu ra định mức (KW) | 12KW(16.32HP)/3000 14KW(19.0HP)/36000 |
| Lượng sản xuất tối đa (kw) (Hp) | 12,5KW(17,0HP)/3000 14,5KW(20,0HP)/36000 |
| Số mô hình | GPE292F |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hai xi lanh, 4 nhịp, làm mát bằng không khí |
| Dầu | Dầu diesel |
| Năng lượng số (kw) (Hp) | 14(19.0)/3000 15.5(21.0)/36000 |
| Lượng sản xuất tối đa (kw) (Hp) | 15(20,5)/3000 16(22,0)/36000 |
| Số mô hình | GPE2V88F |
|---|---|
| Loại sản phẩm | V-twin, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Dầu | Dầu diesel |
| Công suất đầu ra định mức (KW) | 13(18.0)/3000 14(19.0)/36000 |
| Lượng sản xuất tối đa (kw) (Hp) | 12.5 ((17.0)/3000 14.5 ((20.0)/36000 |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |