| thương hiệu động cơ | FAWDE |
|---|---|
| Thủ tướng | 40kw 50kva |
| Mô hình Genset | GP55FWS |
| điện dự phòng | 44KW 55KVA |
| Mô hình động cơ | 4DX22-65D |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 8kVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Tốc độ | 3000 vòng/phút /3600 vòng/phút |
| Loại xi lanh | 1 xi lanh 4 thì |
| Loại bắt đầu | Điện / Khởi động bằng tay |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 110kw đến 682kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ | 1500RPM / 1800RPM |
| Loại xi lanh | 6 xi lanh và 12 xi lanh 4 thì |
| Loại thống đốc | Cơ / điện |
| quyền lực | 14KW 15,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Tốc độ | 3000 vòng/phút /3600 vòng/phút |
| hệ thống khởi động | khởi động điện |
| Hình trụ | hai xi lanh |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |