| Năng lượng đầu ra | 120KW 150KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
|---|---|
| Thủ tướng | 68KW 85KVA (Kw/Kva) |
| Mô hình Genset | PF-FW94 |
| điện dự phòng | 75KW 94KVA (Kw/Kva) |
| Mô hình động cơ | CA4DF2-12D |
| Năng lượng đầu ra | 250KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V 230/400V 240/415V |
| động cơ | Động cơ WUXI FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Thủ tướng | 12KW 15KVA |
|---|---|
| công suất tối đa | 13KW 17KVA |
| động cơ | FAWDE |
| Lượng đầu ra của bộ Gen | 230/400V 50Hz |
| máy phát điện xoay chiều | Loại Stamford, không chải, 100% đồng |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE/Động cơ Trung Quốc |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Năng lượng đầu ra | 12KW 15KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 250KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |