| Loại | Im lặng |
|---|---|
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| động cơ | FPT/CUMMINS/PERKINS/DOOSAN/FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Bảng điều khiển | Smartgen 6110 |
| động cơ | Perkins |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Trung Quốc Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| động cơ | CUMMINS / FPT / PERKINS |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| Loại | Im lặng |
|---|---|
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| động cơ | FPT/CUMMINS/PERKINS/DOOSAN/FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD/LEORY SOMER/MARATHON/MECCALTE |
| Bảng điều khiển | Deepsea/Comap/Smartgen/Harsen |
| Loại | Im lặng |
|---|---|
| động cơ | FPT/CUMMINS/Perkins |
| bảo hành | 12 tháng/1000 giờ |
| Mức tiếng ồn ((7m) | 72dBA |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| động cơ | Vương quốc Anh Perkins |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Trung Quốc Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| Loại | container 40ft |
|---|---|
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Bảng điều khiển | thông minh |
| bảo hành | 12 tháng/1000 giờ |
| Năng lượng đầu ra | 250KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 230V/240V/380V tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 12KW 12,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek cho tùy chọn |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 160kw 200kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 288 |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | Perkins |