| Năng lượng đầu ra | 1000kw 1250kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 800kw 1000kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 640KW 800KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V,230/400V,240/415V |
| động cơ | Perkins/4006-23TAG3A |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 400KVA/320KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh 2206C-E13TAG3 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 250KVA 200KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 360A |
| Điện áp | 220V/380V, 230V/400V |
| động cơ | Perkins/1506A-E88TAG3 |
| Năng lượng đầu ra | 48KW 60kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Mô hình Genset | GP88PS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | Perkins |
| Thủ tướng | 64KW/80KVA |
| điện dự phòng | 70kW/88kVA |
| Bảng điều khiển | Deepsea/ ComAp/ Smartgen |
| Mô hình Genset | GP28PS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | Perkins |
| Thủ tướng | 20KW 25KVA |
| điện dự phòng | 22KW 28KVA |
| Mô hình động cơ | 404D-22TG |
| Mô hình Genset | GP28PS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | Perkins |
| Thủ tướng | 20KW/25KVA |
| điện dự phòng | 22KW/28KVA |
| Tính năng động cơ | 4 xi lanh, 4 thì, làm mát bằng nước, nạp tự nhiên |
| Thương hiệu động cơ | Perkins |
|---|---|
| Thủ tướng | 34KW 43KVA |
| Mô hình Genset | GP43PS |
| điện dự phòng | 37KW 47KVA |
| Mô hình động cơ | 1103A-33TG1 |