| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 1,7KW / 2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 180A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FA |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 2KW / 2 KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 5A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 178F |
| Dữ liệu chính | 2 inch, 3 inch, 4 inch |
|---|---|
| Hút | 50 đến 100 m³ |
| Suất | 2,8, 4, 6,3KW |
| Động cơ | 170F (E), 178F (E), 186F (E) |
| Máy phát điện | Đồng 100% |
| Mô hình | PD12EW |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu | Tùy theo |
| Ampe | 300 |
|---|---|
| Tần số | 50HZ / 60HZ |
| Vôn | 120/220/240 |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Giai đoạn | Một pha |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 35KW/43KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 63A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V 240/415V |
| động cơ | ISUZU 4JB1TA |
| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 180A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Mô hình | PD50 (80/100) D (E) |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Hút tối đa (m) | 8m |
| Mô hình động cơ | 170F (E) / 178F (E) / 186FA (E) |
| Power(Prime/Standby) | 8.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 36.9A |
| Voltage | 220/230/240V |
| Engine | 192FB/P-E |
| động cơ | Bộ máy phát điện Diesel CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | Một năm |