| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA /5.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 25KVA / 20 KW |
|---|---|
| Tần số | 60Hz |
| Hiện hành | 50A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | FAWDE |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 25KVA / 20 KW |
|---|---|
| Tần số | 60Hz |
| Hiện hành | 50A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | FAWDE |
| Loại máy phát / Chế độ chờ) | Im lặng |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 19,57A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 1,7KW / 2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 180A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FA |
| Năng lượng đầu ra | 50KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.3KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Alternator | 100% copper |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 4,5kva / 5kva |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 200KW/250KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 360A |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | Động cơ WUXI WD129TAD19 |
| Power(Prime/Standby) | 8kw / 8kva genset |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 32A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 198F , 1 cylinder , 4 stroke , diesel motor |