| Năng lượng (Prime/Standby) | 250KVA 200KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 360A |
| Điện áp | 220V/380V, 230V/400V |
| động cơ | Perkins/1506A-E88TAG3 |
| động cơ | Cummins / 4BT3.9-G2 |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-690V |
| Mức tiếng ồn | 65dBA@7m |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 10A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FA |
| Sức mạnh (Thủ tướng) | 2000KVA/1600KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 2880A |
| Điện áp | 220/380V, 240V,400V |
| động cơ | Perkins-4016TAG2A |
| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 190A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 1 cylinder 4 stroke engine |
| Power (Prime / Standby) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 50A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V |
| động cơ | Cummins / 4B3.9-G1 |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 2KW / 2 KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 5A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 178F |
| Standby power | 6.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE , 1 cylinder Air cooled diesel engine |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 500kVA 400kW |
|---|---|
| điện dự phòng | 550kVA 440KW |
| tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | DCEC/CCEC/USA Cummins |