| Engine | 2V80 |
|---|---|
| Canopy | Super Silent |
| Warranty | 1 year or 1000 hours |
| Certificates | CE, ISO |
| Optional | ATS |
| Engine | 2V80 |
|---|---|
| Canopy | Super Silent |
| Warranty | 1 year or 1000 hours |
| Certificates | CE, ISO |
| Optional | ATS |
| Power(Prime/Standby) | 7kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 26A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE 4 stroke |
| Power (Prime / Standby) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 đột quỵ |
| Mô hình | PD12ST |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Loại máy phát 10kva | Loại im lặng di động / cách âm |
| Bảo hành máy phát điện 10kva | 12 tháng / 1000 giờ |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Mô hình | PD6500T |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu | Tùy theo |
| Hệ thống làm mát | Máy làm mát |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |