| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| tần số | 50 / 60Hz |
| Hiện hành | 20a |
| Vôn | 220/230 / 240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 đột qu stroke |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 đột qu stroke |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 25KVA - 150KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 50A-300A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | PHOTON LOVOL |
| Mô hình | PD50 (80/100) D (E) |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Hút tối đa (m) | 8m |
| Mô hình động cơ | 170F (E) / 178F (E) / 186FA (E) |
| Dữ liệu chính | 2 inch, 3 inch, 4 inch |
|---|---|
| Hút | 50 đến 100 m³ |
| Suất | 2,8, 4, 6,3KW |
| Động cơ | 170F (E), 178F (E), 186F (E) |
| Máy phát điện | Đồng 100% |
| Power(Prime/Standby) | 8.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 36.9A |
| Voltage | 220/230/240V |
| Engine | 192FB/P-E |