| Standby power | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder Air cooled diesel engine |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kva đến 200kva |
|---|---|
| điện dự phòng | 22kva đến 220kva |
| Hiện hành | 50A đến 500A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ diesel Foton Lovol |
| Năng lượng đầu ra | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| Năng lượng định giá | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 22KW/28KVA |
| động cơ | FONTON / LOVOL |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110/6020/7220/7320 |
| Năng lượng đầu ra | 1250KVA /1000KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| số pha | 3 |
|---|---|
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/C13 |
| Cấu trúc Genset | Im lặng |
| Lớp cách nhiệt | h |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | dương đông |
| Năng lượng định giá | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 87A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | động cơ CUMMINS |
| Kiểu | đáng tin cậy |
|---|---|
| Động cơ | 178FAE |
| Máy phát điện | 100% đồng |
| Bảng điều khiển | Đồng hồ kỹ thuật số hoặc bình thường |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí |