| Model | PF-FW33 |
|---|---|
| Power Range | 20kW-220kW |
| Fuel System | PB In-line Pump |
| Alternator Brand | Stanford |
| Fuel | Diesel |
| Năng lượng định giá | 400KW/500KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 440KW/550KVA |
| động cơ | Bản gốc USA Cummins |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / Leory Somer |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Power(Prime/Standby) | 10kva to 100kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM-1800RPM |
| Cylinder type | 2 cylinder / 4 cylinder / 6 cylinder 4-stroke |
| Governor type | Mechanical / Electronic |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 144A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / 6BT5.9-G1 |
| Năng lượng đầu ra | 500KVA/400KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Máy điều khiển | Deepsea, Smartgen, Harsen cho tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 500kVA / 400kW |
|---|---|
| điện dự phòng | 550kVA / 440kW |
| động cơ | Động cơ diesel Cummins KTA19-G4 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford |
| Máy điều khiển | BIỂN SÂU 7320 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 144A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / 6BT5.9-G1 |
| Đặt mô hình | GP1238CCS |
|---|---|
| Prime ở 50HZ, môi trường xung quanh 40°C | 900kW 1125KVA |
| Chế độ chờ ở 50HZ, 40°C xung quanh | 990kW 1238KVA |
| Lượng đầu ra của bộ Gen | 230/400V 50Hz |
| Thương hiệu động cơ | thì là |
| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc Perkins 4008TAG2A của Anh |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford/ Mecc Alte |
| loại máy phát điện | 40 feet Container mái vòm |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Cummins KTA38-G5 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford nguyên bản |
| Máy điều khiển | BIỂN SÂU 7320 |
| Bình xăng | 1000L |