| Power(Prime/Standby) | 7.6KW / 8.2 KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 3000RPM /3600RPM |
| Cylinder type | 1 cylinder 4-stroke |
| Start type | Electric / Hand start |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 38A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V 240/415V |
| động cơ | JAPAN KUBOTA V3300-E2BG2 |
| Năng lượng đầu ra | 250KW 312KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | KOFO,Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 30KW/38KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 63A |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | FAWDE /4DX22-50D |
| Hệ số công suất | 1 |
|---|---|
| Số pha | Một pha |
| Lỗ khoan * đột quỵ | 86X72 |
| Dịch chuyển ml | 418 |
| Hệ thống bôi trơn | áp lực văng |
| Mô hình Genset | GP69DCS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | thì là |
| Thủ tướng | 50KW / 63KVA |
| điện dự phòng | 55KW/69KVA |
| Mô hình động cơ | 4BTA3.9-G2 |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
|---|---|
| Thủ tướng | 30KW 38KVA (Kw/Kva) |
| Mô hình Genset | PF-FW41 |
| điện dự phòng | 33KW 41KVA (Kw/Kva) |
| Mô hình động cơ | 4DX21-53D |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
|---|---|
| Thủ tướng | 16KW 20KVA |
| Mô hình động cơ | 4DW91-29D |
| điện dự phòng | 17.6KW 22KVA |
| Mô hình máy phát điện | STAMFORD / PI 144D |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
|---|---|
| Thủ tướng | 40kw 50kva |
| Mô hình Genset | GP-FW55 |
| điện dự phòng | 44KW 55KVA |
| Mô hình động cơ | 4DX22-65D |
| Năng lượng chính của máy phát điện | 500KW 625KVA |
|---|---|
| Máy phát điện dự phòng | 550KW 688KVA |
| Động cơ máy phát điện 500KW | Ktaa19-g6a |
| máy phát điện 500kw | STAMFORD / MECC |
| Máy điều khiển máy phát điện 500KW | Loại Stamford, không chải, 100% đồng |