| tỷ lệ điện | 1200KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| Mô hình động cơ | KTA50-GS8 |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD /PI734C |
| Thương hiệu động cơ | FPT |
|---|---|
| Thủ tướng | 200kw/ 250KVA |
| Mô hình Genset | GP275FPS |
| điện dự phòng | 220KW/ 275KVA |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Kích thước | 40FT |
|---|---|
| động cơ | MTU hoặc CUMMINS |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD/LEORY SOMER/MARATHON/MECCALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 50-200KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60hz |
| hiện tại | Tùy theo sức mạnh |
| Vôn | 220v-440v |
| Động cơ | Cummins |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 20kw 24kw 32kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ | 1500RPM / 1800RPM |
| Loại xi lanh | 4 xi lanh 4 thì |
| Chuyển vị (L) | 2.71L |
| Năng lượng đầu ra | 30kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 160KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 25KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | TÌNH YÊU |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Power(Prime/Standby) | 30KW TO 140KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Power(Prime/Standby) | 50kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins - 4BTA3.9 |