| Năng lượng định giá | 50KW đến 300KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KW đến 330KW |
| động cơ | Động cơ Diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| tỷ lệ điện | 1200KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| Mô hình động cơ | KTA50-GS8 |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD /PI734C |
| Power(Prime/Standby) | 6KW/7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder diesel engine |
| Năng lượng định giá | 50KW đến 300KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KW đến 330KW |
| động cơ | Động cơ Diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 50KW đến 300KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KW đến 330KW |
| động cơ | Động cơ Diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 50KVA /40 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KVA/ 44 KW |
| động cơ | Động cơ diesel Ricardo KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Bảng điều khiển | thông minh |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 54A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xi lanh, làm mát bằng không khí |
| Power(Prime/Standby) | 8kw / 8kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 32A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 198F , 1 cylinder , 4 stroke , diesel engine |
| Power(Prime/Standby) | 5000W/5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE, 1 cylinder , diesel engine |
| Power (Prime / Standby) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 54A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xy lanh, làm mát bằng không khí |