| Năng lượng định giá | 30kVA/24kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ diesel YANGDONG Trung Quốc |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng định giá | 500kVA / 400kW |
|---|---|
| điện dự phòng | 550kVA / 440kW |
| động cơ | Động cơ diesel Cummins KTA19-G4 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford |
| Máy điều khiển | BIỂN SÂU 7320 |
| Power (Prime / Standby) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 54A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xy lanh, làm mát bằng không khí |
| Năng lượng định giá | 800kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 400V |
| động cơ | thì là |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Loại máy phát điện | Máy phát điện cầm tay / Homeuse |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Bạn bè / 188FAGE |
| Khối lượng tịnh | 170kg |
| Bảo hành | 12 tháng / 1000 giờ |
| Hệ số công suất | 1 |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 8KW / 10KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V86, 2 xy-lanh |
| Năng lượng định giá | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 70KVA/ 55 KW |
| động cơ | Động cơ diesel KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| động cơ | Động cơ diesel Doosan chính hãng Hàn Quốc |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Máy cắt không khí | MCCB DLIXI 3 cực hoặc 4 cực |
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Năng lượng định giá | 250KVA /200 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 275KVA/ 220KW |
| động cơ | Động cơ diesel Doosan chính hãng Hàn Quốc |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |