| động cơ | Bộ máy phát điện Diesel CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | Một năm |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA/3KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine air cooled |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 20kva đến 200kva |
|---|---|
| điện dự phòng | 22kva đến 220kva |
| Hiện hành | 50A đến 500A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ diesel Foton Lovol |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 4610 / Smartgen |
| Power (Prime / Standby) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 27A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 188F, làm mát bằng không khí, công suất động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | chế độ chờ 220kw bộ phát điện diesel kín âm |
|---|---|
| giấy chứng nhận | IOS9001 |
| số pha | 3 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Loại máy phát điện | Máy phát điện cầm tay / Homeuse |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Bạn bè / 188FAGE |
| Khối lượng tịnh | 170kg |
| Bảo hành | 12 tháng / 1000 giờ |
| Hệ số công suất | 1 |
| Tên sản phẩm | máy phát điện diesel |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | FPT |
| Thủ tướng | 64KW 80KVA |
| Mô hình Genset | PF-IV88S |
| điện dự phòng | 70KW 88KVA |
| Sản phẩm | Máy phát điện diesel làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Tốc độ | 1500RPM/1800RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| ATS | Tùy chọn |
| Tên sản phẩm | máy phát điện diesel |
|---|---|
| Thủ tướng | 24KW/30KVA |
| Điện áp | 230/400V |
| động cơ | Động cơ FPT FPT Ý |
| MCCB | Delixi /ABB |