| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 50KW đến 300KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KW đến 330KW |
| động cơ | Động cơ Diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 120KVA /96 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 132KVA/ 106KW |
| động cơ | Động cơ diesel WEICHAI KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Bảng điều khiển | Smartgen 6120 |
| Máy cắt không khí | MCCB DLIXI 3 cực |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 30KVA / 24KW |
| điện dự phòng | 33KVA/ 26KW |
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| động cơ | Động cơ diesel Ricardo KOFO |
| Power(Prime/Standby) | 6000W |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188F air cooled diesel engine |
| Năng lượng định giá | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| điện dự phòng | 88Kw/110Kva |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Power(Prime/Standby) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 54A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V92 , 2 cylinder diesel motor , air cooled |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 70KVA/ 55 KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI YC4D85Z-D20 |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 190A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 1 cylinder 4 stroke motor ,diesel power |