| Năng lượng đầu ra | 20kw 25kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 20kw 25kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 50A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V |
| động cơ | ĐỘNG CƠ RAYWIN |
| Năng lượng định giá | 125kva/100kw |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 180A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Nguyên bản Ý FPT/ NEF67Sm1 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5KVA 10KVA 15KVA 20KVA 30KVA |
|---|---|
| Hiện hành | 10A-60 |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ Trung Quốc KOFO/FAW/WEICHAI/YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| điện dự phòng | 300KW/375KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 540A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| Động cơ Ý | FPT FPT/ CURSOR13TE2A |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 15kVA |
|---|---|
| Hiện hành | 22A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ Trung Quốc Fawde |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 70KW/88KVA 77KW/96KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220v-690v Cho tùy chọn |
| động cơ | Ricardo/R6105ZDS |
| Năng lượng định giá | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| điện dự phòng | 88Kw/110Kva |
| động cơ | FAWDE CA6DF2-14D |
| máy phát điện xoay chiều | Loại Stamford, không chải, 100% đồng |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng đầu ra | 60KW 75kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V 230/400V 240/415V |
| động cơ | FPT NEF45 SM 2A |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |