| Năng lượng đầu ra | 80KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins Power chính hãng của Vương quốc Anh |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng định giá | 150KVA/120KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V,230/400V, 240/415V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh /1106A-70TAG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 15kVA/12kW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 20A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins / 403A-15G2 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 100KVA/100KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 200A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins / 1104C-44TAG2 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 800KW/1000KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 2000A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins / 4008TAG2A |
| Năng lượng đầu ra | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh 1104A-44TG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng đầu ra | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh 1104A-44TG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng định giá | 150KVA/120KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh /1106A-70TAG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 25-2000kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | CUMMINS/PERKINS/VOLVO/MITSUBISHI, vv |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 30KVA / 24KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 43A |
| Điện áp | 220V-480V |
| động cơ | Động cơ diesel Perkins của Anh |