| Năng lượng đầu ra | 20kw 25kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh 1104A-44TG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng đầu ra | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh 1104A-44TG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc UK Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V 230/400V |
| động cơ | Perkins gốc Vương quốc Anh 1104A-44TG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Máy phát điện Stamford chính hãng |
| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc UK Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 650kva/520kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V,127/220V |
| động cơ | Perkins gốc /2806A-E18TAG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng đầu ra | 280kw 350kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins/2206C-E13TAG2 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford |
| Thương hiệu động cơ | Perkins |
|---|---|
| Thủ tướng | 24KW 30KVA |
| Mô hình Genset | GP33PS |
| điện dự phòng | 26KW 33KVA |
| Mô hình động cơ | 1103a-33g |
| Năng lượng đầu ra | 160kw 200kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |