| Power (Prime / Standby) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 23A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 188F |
| Power (Prime / Standby) | 6KVA / 7KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 stroke, làm mát bằng không khí, 1 xy lanh |
| Power(Prime/Standby) | 6KW/6.2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188F |
| Output Power | 6kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186/188 FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Sức mạnh (Chờ) | 10KW / 12,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 35A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xi lanh thẳng hàng |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 10KW/11KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Diesel Engine | 292 , 2 cylinder in line , 4 stroke , air cooled |