| Loại máy phát / Chế độ chờ) | Im lặng |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 19,57A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Công suất đầu ra (Prime / Standby) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ 192FAE / Trung Quốc |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 15A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 188F |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 10A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.3KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Alternator | 100% copper |
| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 190A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 1 cylinder 4 stroke engine |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 2KW / 2 KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 5A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 178F |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| Power(Prime/Standby) | 7KVA / 7.7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 7KVA / 7.5KVA |
|---|---|
| tần số | 50 / 60Hz |
| Hiện hành | 24A |
| Vôn | 220/230 / 240V |
| Động cơ | 192FAE |