| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188FAE 4 stroke |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 20A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Năng lượng đầu ra | 50KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Power(Prime/Standby) | 7kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 26A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE 4 stroke |
| Mô hình | PD6500T |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu | Tùy theo |
| Hệ thống làm mát | Máy làm mát |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 20A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 27A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188FAE 4 stroke |