| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 192FAE |
| Mô hình | GP550CCS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu sắc | Tùy theo |
| Mô hình | GP550CCS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu sắc | Tùy theo |
| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 180A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power (Prime / Standby) | 10KW / 11KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 35A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xy lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Điện dự phòng | 7.0KW / 7.5KVA |
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 / ISO14001 / CE |
| Mô hình | PD50 (80/100) D (E) |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Hút tối đa (m) | 8m |
| Mô hình động cơ | 170F (E) / 178F (E) / 186FA (E) |
| tỷ lệ điện | 7kW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| Mô hình động cơ | 192F |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | Thương hiệu nội địa Trung Quốc |
| Dữ liệu chính | 2 inch, 3 inch, 4 inch |
|---|---|
| Hút | 50 đến 100 m³ |
| Suất | 2,8, 4, 6,3KW |
| Động cơ | 170F (E), 178F (E), 186F (E) |
| Máy phát điện | Đồng 100% |