| Năng lượng (Prime/Standby) | 32kw/40kva |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Hiện hành | 57,6A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / 4BT3.9-G1 |
| Thương hiệu động cơ | thì là |
|---|---|
| Thủ tướng | 500KW 625KVA |
| Mô hình Genset | GP688CCS |
| điện dự phòng | 550KW 688KVA |
| Mô hình động cơ | Ktaa19-g6a |
| Năng lượng đầu ra | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| loại máy phát điện | 40 feet Container mái vòm |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Cummins KTA38-G5 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford nguyên bản |
| Máy điều khiển | BIỂN SÂU 7320 |
| Bình xăng | 1000L |
| Năng lượng định giá | 100KW/125KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 110KW/138 KVA |
| động cơ | FONTON / LOVOL |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110/6020/7220/7320 |
| Năng lượng định giá | 60KW/75KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 108A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (điên cuồng ở Ý) |
| Năng lượng định giá | 220KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 396A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ C87TE1D |
| Đặt mô hình | GP1238CCS |
|---|---|
| Prime ở 50HZ, môi trường xung quanh 40°C | 900kW 1125KVA |
| Chế độ chờ ở 50HZ, 40°C xung quanh | 990kW 1238KVA |
| Lượng đầu ra của bộ Gen | 230/400V 50Hz |
| Thương hiệu động cơ | thì là |
| Năng lượng đầu ra | 10kva đến 80kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Perkins Power chính hãng của Vương quốc Anh |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc Perkins 4008TAG2A của Anh |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford/ Mecc Alte |