| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | thì là |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| loại máy phát điện | 40 feet Container mái vòm |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Cummins kta50-gs8 |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD / MECC ALTE |
| Máy điều khiển | BIỂN SÂU 7320 |
| Bình xăng | 6 giờ với 100% tải |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 100kva/80kw |
|---|---|
| điện dự phòng | 110kVA / 88kW |
| Hiện hành | 200A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Foton Lovol 1006TG2A |