| Năng lượng (Prime/Standby) | 300KW/375KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 540A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / NTA855-G7 |
| Năng lượng định giá | 320kw/400kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 576A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (Ý) |
| Năng lượng định giá | 60kW/75kVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 108A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45SM2A |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Welding capacity | 30A-300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine 2 cylinder 4 stroke |
| Năng lượng đầu ra | 48KW 60kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 20kw 25kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Tần số định mức (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| Điện áp định mức (V) | 230 120/240 230/400v 277/480V ((tùy thuộc) |
| Công suất đầu ra định mức (KW) | 7/6 |
| công suất tối đa (kw) | 7.0/7.5 |
| số pha | một pha hoặc ba pha |
| Tần số định mức (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| Điện áp định mức (v) | 230 120/240 230 / 400v 277 / 480V (phụ thuộc) |
| Công suất đầu ra định mức (kW) | 5.2 5.7 |
| Công suất tối đa (kW) | 5.7 6.2 |
| Số pha | Một pha hoặc ba pha |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5KVA 10KVA 15KVA 20KVA 30KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 5,5KVA / 11 KVA / 17KVA /22KVA /33KVA |
| Hiện hành | 10A-60 |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ Trung Quốc KOFO/FAW/WEICHAI/YUCHAI |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM/1800RPM |
| ATS | Tùy chọn |