| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 / ISO14001 / CE |
| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Điện dự phòng | 7.0KW / 7.5KVA |
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Năng lượng định giá | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 72A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45Am1A |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | YangDong, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Mô hình | GP440FPS |
|---|---|
| Xuất sắc | 320KW 400KVA |
| ĐỨNG GẦN | 352KW 440KVA |
| Lượng đầu ra của bộ Gen | 220/380V 50Hz |
| Kích thước (L×W×H)mm | 4800x1400x2230mm |
| Công suất | 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ / 60HZ |
| Mô hình động cơ | 186FAE |
| Vôn | 230 |
| Máy phát điện | Tùy chọn |
| Weight | 500 Kg - 3000 Kg |
|---|---|
| Starting System | Electric Start / Manual Start |
| Power Range | 20kW-220kW |
| Alternator Brand | Stanford |
| Frequency | 50 Hz / 60 Hz |
| Power(Prime/Standby) | 50kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins - 4BTA3.9 |
| Power(Prime/Standby) | 5000W/5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE, 1 cylinder , diesel engine |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 150kw/188kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | Cummins 6CTA8.3-G2 |