| Năng lượng đầu ra | 48KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 1000KVA /800KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/400V 230/430 240/415 tùy chọn |
| động cơ | Bản gốc UK Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 80KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | TÌNH YÊU |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 16KW 20KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Perkins |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 17KW / 19KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ | 1500RPM / 1800RPM |
| Loại xi lanh | 4 xi lanh 4 thì |
| Chuyển vị (L) | 2.27L |
| Power(Prime/Standby) | 17KW/19KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM /1800RPM |
| Cylinder type | 4 cylinder 4-stroke |
| Displacement(L) | 2.27L |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Power(Prime/Standby) | 21KW / 23KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM /1800RPM |
| Cylinder type | 4 cylinder 4-stroke |
| Displacement(L) | 2.54L |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 12kw-40kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút/1800 vòng/phút |
| Loại xi lanh | 4 xi lanh 4 thì |
| Dịch chuyển (L) | 2.54L |
| Năng lượng đầu ra | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |