| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| Thương hiệu | GP17FWS |
|---|---|
| Phương pháp bắt đầu | khởi động điện |
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Mức tiếng ồn | 65 Db ((A) @ 7 mét |
| Mô hình Genset | GP220FPS |
|---|---|
| Thủ tướng | 160KW 200KVA |
| điện dự phòng | 176KW 220KVA |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/NEF67TM7 |
| Tính năng động cơ | 6 xi-lanh, 4 nhịp, tăng áp được sạc sau khi làm mát |
| Mô hình Genset | GP28DCS |
|---|---|
| thương hiệu động cơ | thì là |
| Thủ tướng | 20kW/ 25kVA |
| điện dự phòng | 22kW/ 28kVA |
| Mô hình động cơ | 4B3.9-G1 |
| Năng lượng định giá | 500KVA/400KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ WUXI / Wandi của Trung Quốc |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng định giá | 50KVA /40 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KVA/ 44 KW |
| động cơ | Động cơ diesel Ricardo KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Bảng điều khiển | thông minh |
| Năng lượng đầu ra | 50 kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Trung Quốc Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| động cơ | CUMMINS / FPT / PERKINS |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| Mô hình Genset | GP110DCS |
|---|---|
| Thủ tướng | 80Kw/100Kva |
| điện dự phòng | 88Kw/110Kva |
| Tính năng động cơ | 6 xi-lanh, 4 nhịp, làm mát bằng nước, Turbo |
| thương hiệu động cơ | DCEC |