| Năng lượng định giá | 20kva/16kw |
|---|---|
| điện dự phòng | 17KVA/ 13KW |
| ồn | 65dB 7 mét loại siêu im lặng |
| Bình xăng | 8 giờ/24 giờ/72 giờ |
| giấy chứng nhận | ISO9001/ISO14001/CE |
| Năng lượng định giá | 120KVA /96 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 132KVA/ 106KW |
| động cơ | Động cơ diesel WEICHAI KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Bảng điều khiển | Smartgen 6120 |
| Máy cắt không khí | MCCB DLIXI 3 cực |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 30KVA / 24KW |
| điện dự phòng | 33KVA/ 26KW |
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| động cơ | Động cơ diesel Ricardo KOFO |
| Năng lượng định giá | 500KVA/400KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Deutz Đức |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng định giá | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| điện dự phòng | 88Kw/110Kva |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 500KVA/400KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Deutz Đức |
| máy phát điện xoay chiều | Bản gốc Stamford / Mecc Alte |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 70KVA/ 55 KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI YC4D85Z-D20 |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Loại | Im lặng |
|---|---|
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Bảng điều khiển | thông minh |
| bảo hành | 12 tháng / 1 năm |