| Năng lượng chính của máy phát điện | 500KW 625KVA |
|---|---|
| Máy phát điện dự phòng | 550KW 688KVA |
| Động cơ máy phát điện 500KW | Ktaa19-g6a |
| máy phát điện 500kw | STAMFORD / MECC |
| Máy điều khiển máy phát điện 500KW | Loại Stamford, không chải, 100% đồng |
| Năng lượng định giá | 50KW đến 300KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KW đến 330KW |
| động cơ | Động cơ Diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| công suất tối đa | 44KW / 55KVA |
| Mô hình động cơ | 4DX21-45D |
| Thương hiệu máy phát điện | Stamford / UCI224G |
| Mức tiếng ồn | 70 dB ở 7 mét |
| Năng lượng đầu ra | 40kw 50kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | DEUTZ |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 30kw 38kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | thì là |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 30kw 38kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | ISUZU |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| Năng lượng định giá | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 70KVA/ 55 KW |
| động cơ | Động cơ diesel KOFO |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| Năng lượng đầu ra | 50 kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |