| Mô hình | GP413FWS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu sắc | Tùy theo |
| Năng lượng đầu ra | 40kw 50kva |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 230/400V |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford |
| Số mô hình | GP55FWS |
|---|---|
| Công suất đầu ra định mức (KW) | 40kw 50kva |
| Lượng sản xuất tối đa (kw) (Hp) | 44KW 55KVA |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
| Thương hiệu máy phát điện | Loại Stamford, không chải, 100% đồng |
| Năng lượng định giá | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 53KVA/ 66KVA |
| động cơ | Cummins 4BTA3.9-G2 |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Loại | Im lặng |
|---|---|
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| động cơ | FPT |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Bảng điều khiển | Smartgen 6110 |
| tỷ lệ điện | 30KVA |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| Mô hình động cơ | K4102DS |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | Quyền mua |
| Mô hình Genset | GP-FW55 |
|---|---|
| Thủ tướng | 40kw 50kva |
| điện dự phòng | 44KW 55KVA |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
| Mô hình động cơ | 4DX22-65D |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 80KVA/64KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 200A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / 6BT5.9-G2 |
| Cooling System | Air/Water |
|---|---|
| Voltage | 400V/230V/110V |
| Warranty | 1-2 Years |
| Control System | Manual/Automatic |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |