| Năng lượng định giá | 500KW/625KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 550kw/688kva |
| động cơ | Bản gốc USA Cummins |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / Leory Somer |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| động cơ | thì là |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Trung Quốc Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| Năng lượng đầu ra | 40kw 50kva |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 230/400V |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford |
| thương hiệu động cơ | FAWDE |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE,ISO |
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| chi tiết đóng gói | lớp vỏ gỗ |
| Thời gian giao hàng | 20 ngày làm việc |
| Năng lượng định giá | 156KVA /125KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 170KVA /138KW |
| động cơ | DONGFENG CUMMINS 6BTAA5.9-G12 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford gốc / Mecc / máy phát điện Trung Quốc |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 160KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 176kw |
| động cơ | Thương hiệu FPT C9 của Ý |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng đầu ra | 40KW 55KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 40KW 55KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Loại | Im lặng |
|---|---|
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| động cơ | FPT |
| máy phát điện xoay chiều | Loại STAMFORD |
| Bảng điều khiển | Smartgen 6110 |
| Năng lượng đầu ra | 24KW 30KVA |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 230/400V |
| động cơ | FAWDE |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford |