| Năng lượng đầu ra | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 200kw 250kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 100kva/80kw |
|---|---|
| điện dự phòng | 110kVA/88kW |
| động cơ | Lovol / 1006TAG2A |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 15kVA/12kW |
|---|---|
| điện dự phòng | 17KVA/ 13KW |
| ồn | 65dB 7 mét loại siêu im lặng |
| Bình xăng | 8 giờ/24 giờ/72 giờ |
| giấy chứng nhận | ISO9001/ISO14001/CE |
| Năng lượng đầu ra | 50KW 62KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | ISUZU.Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 200KVA /160KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 220KVA /176KW |
| động cơ | Động cơ ShangChai SDEC SC8D280D2 |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng định giá | 500KW/625KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 550kw/688kva |
| động cơ | Chiếc Cummins KTAA19-G6A gốc |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford HCI544FS nguyên bản |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| loại máy phát điện | Mái vòm kiểu thùng tiêu chuẩn |
|---|---|
| Mô hình động cơ | YUCHAI / YC6C1220L-D20 |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD / MECC ALTE |
| Máy điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Bình xăng | 8 giờ với 100% tải |
| Năng lượng định giá | 125KVA /100 KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 137KVA/ 110KW |
| động cơ | Động cơ diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu 3110 / Biển sâu 6020 / Smartgen |
| động cơ | thì là |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Trung Quốc Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |