| Năng lượng định giá | 400KW/500KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 720A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/ (Ý) |
| Power(Prime/Standby) | 50-200KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Power(Prime/Standby) | 50-200KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins/ Jichai |
| Power(Standby) | Standby 150kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Power(Standby) | 50kva to 175kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Điện (đứng chờ) | 50kva đến 175kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-440V |
| động cơ | thì là |
| Năng lượng định giá | 400KVA/320KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 576A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ CURSOR13TE3A SẢN XUẤT TẠI Ý |
| Năng lượng định giá | 125kva/100kw |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 180A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Nguyên bản Ý FPT/ NEF67Sm1 |
| Mô hình | GP440FPS |
|---|---|
| Xuất sắc | 320KW 400KVA |
| ĐỨNG GẦN | 352KW 440KVA |
| Lượng đầu ra của bộ Gen | 220/380V 50Hz |
| Kích thước (L×W×H)mm | 4800x1400x2230mm |
| Thủ tướng | 32KW/35KVA |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Hiện hành | 57.7A |
| Điện áp | 230V/400V |
| động cơ | FPT/ (Ý) |