| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 180A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Năng lượng định giá | 60KW/75KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 108A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (điên cuồng ở Ý) |
| Năng lượng đầu ra | 36KW 45KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 36KW 45KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 250KW/313KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 475,6A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ C87TE1D |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 240KW/ 300KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 432A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | FPT SFH C9 |
| Năng lượng định giá | 80KW /100KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 144A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (Ý) |
| Năng lượng định giá | 220KW/275KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 396A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ C87TE1D |
| Năng lượng đầu ra | 360kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FPT |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 45KVA/36KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 69A/65A/63A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT(Ý)/NEF45SAM1A |