| Năng lượng định giá | 60kW/75kVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | Từ 220v đến 690v cho bạn lựa chọn |
| động cơ | FPT/Ý |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Thống đốc/Phân lớp | Cơ khí |
|---|---|
| Bore và đột quỵ | 104×132 mm |
| Di dời | 4,5 L |
| Mô hình máy phát điện | G224F |
| Chế độ thú vị | Tự kích thích không chổi than |
| Mô hình | GP440FPS |
|---|---|
| Xuất sắc | 320KW 400KVA |
| ĐỨNG GẦN | 352KW 440KVA |
| Lượng đầu ra của bộ Gen | 220/380V 50Hz |
| Kích thước (L×W×H)mm | 4800x1400x2230mm |
| Thống đốc/Phân lớp | Cơ khí |
|---|---|
| Bore và đột quỵ | 135×140mm |
| Mô hình máy phát điện | G444FS |
| Chế độ thú vị | Tự kích thích không chổi than |
| Lớp cách nhiệt | h |
| Năng lượng định giá | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Dòng điện | 72A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45Am1A |
| Mô hình | GP275FPS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Cấu trúc Genset | Im lặng |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 200KW/250KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Động cơ FPT FPT Ý |
| Máy điều khiển | Biển sâu / ComAp / Harsen / Smartgen 6120 |
| Thủ tướng | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/NEF45TM2A |
| Điện áp | 230/400V |
| máy phát điện xoay chiều | MECC ALTE/ECP34-2S/4 |
| Mô hình Genset | GP220FPS |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | FPT |
| Mô hình động cơ | FPT FPT / NEF67TM7 |
| Thủ tướng | 160KW 200KVA |
| điện dự phòng | 176KW 220KVA |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 50-200KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60hz |
| hiện tại | Tùy theo sức mạnh |
| Vôn | 220v-440v |
| Động cơ | Cummins |