| Năng lượng (Prime/Standby) | 100Kw/125Kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 180A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/Xuất xứ Ý |
| Năng lượng định giá | 125KVA/100KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 180A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/ NEF67Sm1 ((ITALY) |
| Start System | Electric Auto Start |
|---|---|
| Insulation Class | Class H |
| Hs Code | 85021200 |
| Stamford Alternator | LVI634C |
| Voltage | 220V / 380V / 440V |
| Purpose | Marine Emergency Generating On Deck |
|---|---|
| Induction | TC |
| Stamford Alternator | LVI634C |
| Temperature Rise | Class F |
| Insulation Class | Class H |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 10A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE |
| Sức mạnh (Chờ) | 10KW / 12,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 35A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xi lanh thẳng hàng |
| Power(Prime/Standby) | 6.5KVA / 7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188FAE |
| Power(Prime/Standby) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 54A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V92 , 2 cylinder diesel motor , air cooled |
| Hs Code | 85021200 |
|---|---|
| Voltage | 220V / 380V / 440V |
| Alternator | Stamford, Leroy Somer ,Marathon,Engga |
| Weight | Varies By Model, Approx. 1000-5000 Kg |
| Temperature Rise | Class F |
| Engine Model | 170F(E)/178F(E)/186FA(E) |
|---|---|
| Phase | 3 Phase Or Single Phase |
| Engine Speed | 3000rpm/3600rpm |
| Output Power | 5Kw |
| Color | Depend |