| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Năng lượng đầu ra | 50KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 100KW /125KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 180A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | EURO FPT/ NEF67Sm1 |
| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 20A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 280KW/350KVA |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Hiện hành | 504A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins / NTA855-G4 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 24KW/30KVA |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Hiện hành | 43.2A |
| Điện áp | 230/400V |
| động cơ | Cummins / 4BTA3.9-G1 |
| Năng lượng đầu ra | 50kw 63kva |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ chạy |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| tỷ lệ điện | 200KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford/loại stamford |