| Insulation Class | H |
|---|---|
| Alternator | Stamford |
| Starting Method | 12V Electrical Strating |
| Alternator Brand | Stamford |
| Control Panel | Smartgen |
| Engine Type | 4-Stroke |
|---|---|
| Options | ATS,Customer's Logo,color |
| Noise Level | 50-65 DB |
| Engine Model | 170F(E)/178F(E)/186FA(E) |
| Generator Type | Portable/Homeuse Genset |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| Năng lượng định giá | 300kVA /240kW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 432A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/ CURSOR87TE4 |
| Năng lượng định giá | 40kw/50kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 72A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45Am1A |
| Giai đoạn | 3 pha |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| động cơ | FPT NEF67SM1 |
| máy phát điện xoay chiều | Meccalte, sao chép stamford, stamford |
| Máy điều khiển | thông minh |
| Giai đoạn | 3 pha |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| động cơ | FPT NEF67SM1 |
| máy phát điện xoay chiều | Meccalte, sao chép stamford, stamford |
| Máy điều khiển | thông minh |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Năng lượng định giá | 40kw/50kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 72A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45Am1A |