| Năng lượng đầu ra | 20kw 25kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 50kw 63kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện năng lượng tiếng ồn thấp 200kw |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| số pha | 3 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Tên sản phẩm | máy phát điện diesel |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ | FPT |
| Thủ tướng | 160KW 200KVA |
| Mô hình Genset | GP220FPS |
| điện dự phòng | 176KW 220KVA |
| Standby power | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder Air cooled diesel engine |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 25KVA / 20 KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 36A |
| Điện áp | 220/380V,230/240V |
| động cơ | Động cơ Cummins/ 4B3.9-G1 |
| Thương hiệu động cơ | FPT |
|---|---|
| Thủ tướng | 64KW 80KVA |
| Mô hình Genset | GP88FPS |
| điện dự phòng | 70KW 88KVA |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/NEF45SM3 |
| Power(Prime/Standby) | 10 to 500kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| AVR | Brushless |
| Bearing | Single/Double |
| Copper | 100% copper |
| Thương hiệu động cơ | FPT FPT (Thương hiệu Ý) |
|---|---|
| Thủ tướng | 240KW 300KVA |
| Mô hình Genset | GP330FPS |
| điện dự phòng | 264KW 330KVA |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE4 |
| Năng lượng định giá | 80KW /100KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 144A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (Ý) |