| Năng lượng (Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 22,7A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Power (Prime / Standby) | 10KW / 12.5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 35A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xy lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 8KW / 10KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V86, 2 xy-lanh |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 10A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 7kva đến 30kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | dương đông |
| Output Power | 30KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Deutz |
| Alternator | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek for optional |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 80kva 64kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | Tùy thuộc vào sức mạnh |
| Điện áp | 220V-690V |
| động cơ | Ricardo |
| Năng lượng đầu ra | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FPT |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Power(Prime/Standby) | 5000W/5500W |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| Năng lượng đầu ra | 50kw 63kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Thương hiệu Cummins, Perkins, Deutz, FPT, Yuchai của Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |