| Năng lượng đầu ra | 20-80KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Standby power | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder Air cooled diesel engine |
| Output Power | 5Kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| máy phát điện xe kéo máy phát điện xoay chiều động cơ | Stamford |
|---|---|
| Bình xăng | 8 giờ khi nạp 100% |
| Kiểm soát tốc độ | điện tử |
| Tốc độ | 1500RPM |
| Điều kiện sử dụng | Sử dụng đất đai |
| Mô hình | PD12ST |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Loại máy phát 10kva | Loại im lặng di động / cách âm |
| Bảo hành máy phát điện 10kva | 12 tháng / 1000 giờ |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Power(Prime/Standby) | 8kw / 8kva genset |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 32A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 198F , 1 cylinder , 4 stroke , diesel motor |
| Loại máy phát điện 10kva | Loại âm thanh âm thầm có thể di chuyển / âm thanh |
|---|---|
| bảo hành | 12 tháng / 1 năm |
| hệ thống khởi động | Khởi động điện 12V |
| Giai đoạn | một pha |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng không khí |
| Ampe | 300 |
|---|---|
| Tần số | 50HZ / 60HZ |
| Vôn | 120/220/240 |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Giai đoạn | Một pha |
| Tần số định mức (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| Điện áp định mức (v) | 230 120/240 230 / 400v 277 / 480V (phụ thuộc) |
| Công suất đầu ra định mức (kW) | 5.2 5.7 |
| Công suất tối đa (kW) | 5.7 6.2 |
| Số pha | Một pha hoặc ba pha |
| Loại máy phát điện 10kva | Loại âm thanh âm thầm có thể di chuyển / âm thanh |
|---|---|
| bảo hành | 12 tháng / 1 năm |
| hệ thống khởi động | khởi động điện |
| Giai đoạn | một pha |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng không khí |