| Công suất | 10KVA |
|---|---|
| Tần số | 50HZ / 60HZ |
| Động cơ | Bạn bè mạnh mẽ 292F |
| Vôn | 230/400 |
| Máy phát điện | 100% đồng |
| động cơ | Bộ máy phát điện Diesel CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | Một năm |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , water cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 7000W / 7000KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 15A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 192FAE |
| Light type | 4X1000W / 4x400w metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W / 4x400w metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , water coled, Kubota |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled , |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |